Fa'idodin Train Track Toys
Afrilu 12,2022
Montessori Educational Railway Toy wani nau'in wasan wasa ne na waƙa, wanda ƙananan jarirai ba sa so.Yana ɗaya daga cikin kayan wasan yara na gama-gari.
Na farko, haɗe-haɗen waƙoƙi na iya motsa motsin jaririn mai kyau, ikon tunani, da kerawa;Na biyu, zai iya inganta fahimtar jariri game da tsarin injiniya da ke da alaka da jirgin;Na uku, yana kuma iya inganta ikon jariri don magance matsalolin.
⭕Kyakkyawan aiki
A halin yanzu, akwai nau'ikan kayan wasan yara na ilimi na Montessori na Railway, filastik, da itace.A zahiri, babu bambanci tsakanin mai kyau da mara kyau.Ya dogara kawai akan aikin kowa da kowa don amincin kayan.
Hanyar wannan hanyar wasan motsa jiki ta Montessori Ilimi ita ce hanyar katako na katako da aka shigo da su.Launi ne na katako, ba tare da fenti ba, kuma babu sutura.Dukan waƙar an yi ta ne da bishiyoyin beech guda 25.Aikin yana da kyau, waƙar ba ta da burrs gabaɗaya, waƙar tana da santsi da santsi, kuma haɗin kai yana da ɗan tsauri.Motar kuma tana da sauƙin kamawa da ƙananan hannaye, kuma duk jikin ba ya da giɓi mai sauƙin mannewa da tsinke hannu.
⭕Daban-daban hanyoyin wasa
Abin sha'awan wannan samfurin ya ta'allaka ne a cikin basirar motar da lambobi na firikwensin.
Wannan ƙaramin jirgin ƙasa yana da batura mai lamba 7 guda uku kuma yana da hazaka sosai.Jirgin yana da hanyoyi guda uku.Danna maɓallin farawa, sannan danna maɓallin don fara yanayin kyauta.Ƙananan jirgin ƙasa yana gudana ta atomatik tare da hanyar.Yanayin na biyu shine yanayin gujewa cikas.Latsa maɓallin B da ginanniyar firikwensin infrared na ƙaramin jirgin zai iya hango cikas a gaba ta atomatik kuma ya ja da baya don guje musu.Yanayin na uku yana bin yanayin.Danna maɓallin B sau biyu, kuma ƙaramin jirgin zai iya bin mutane.Zai tafi duk inda kuka je.
Ko da ba ku gudu a kan waƙa ba, yana da daɗi don barin Waya Roller Coaster Toy na Ilimi ya gudana a duk gidan da ke ƙasa.
Gaban ƙaramin jirgin yana da fitilolin LED guda biyu, waɗanda za su iya fitar da farar haske da rawaya mai haske bisa ga nau'i daban-daban.Hasken yana haskakawa amma baya kyalli.
Bai ishe Wayar Waya ta Ilimi ba ta gudana akan wannan ƙaramin waƙa da lankwasa.Tabbas, bai isa ba don jirgin kasa ya yi gudu akan wannan karamar hanya da lankwasa.Bayan haka, lokaci yayi da alamar shigar da bayanai zata fito.
Sanya lambobi daban-daban na shigarwa akan waƙar.Lokacin da Ilimin Waya Roller Coaster Toy ya wuce lambobi, zai iya fahimta da aiwatar da umarnin lambobi: juya hagu, juya dama, haɓakawa, baya, saurin kunkuru, bushewa, raira waƙa, filin ajiye motoci na ɗan lokaci, da sauransu.
Alamar firikwensin sanye take da jimillar umarni 19.A cikin aiwatar da liƙa waɗannan umarnin a wurare daban-daban akan waƙar, jaririn kuma ya san alamun zirga-zirga daban-daban da ma'anarsu.
Ana iya buga waɗannan lambobi sau biyar.Duk da haka, ya kamata a lura cewa alamar yana buƙatar liƙa a madaidaiciyar layin waƙa.Idan an manna shi a juyi ko kuma ba daidai ba, zai yi tasiri ga ji na ƙaddamarwa.
Gabaɗaya magana, Waya ce ta Ilimin Waya Roller Coaster Toy tare da kyakkyawan aikin farashi wanda yara masu shekaru 3 - 5 zasu so.
Neman mai samar da Teburin Jirgin Diy daga China, zaku iya samun samfuran inganci akan farashi mai kyau.
Lokacin aikawa: Mayu-23-2022