Mutane da yawa suna tunanin hakakayan wasan yara masu rage damuwaya kamata a tsara musamman don manya.Bayan haka, damuwa da manya ke fuskanta a rayuwar yau da kullun ya bambanta sosai.Amma da yawa iyaye ba su gane cewa ko da yaro ɗan shekara uku zai yi yamutsa fuska a wani lokaci kamar suna jin haushi.Wannan hakika wani mataki ne na musamman na ci gaban tunanin yara.Suna buƙatar wasu hanyoyi don sakin waɗannan ƙananan matsi.Don haka,sayen wasu shahararrun kayan wasan yara masu rage damuwaga yara na iya kawo fa'ida ga ci gaban tunanin yara.
Wayar Wasa Mai Sifar Ayaba
Sau da yawa yara suna sha'awar wayoyin hannu a hannun iyayensu.Duk da haka, iyaye da yawa sun yunƙura don baiwa yara kayan lantarki masu wayo don hana su kuka.Wannan hanya ba daidai ba ce, wanda ba wai kawai ya sa yara su yi sha'awar kayan lantarki ba, har ma suna lalata idanunsu.A wannan lokacin,wayar hannu da aka kwaikwayizai iya magance wannan matsalar.Abin da ake kira matsin lamba a nan ya zo ne daga ƙin yarda da iyayensu na ba su damar yin wasa da wayar hannu, don haka idan za su iya samun “wayar hannu” mai kunna kiɗa ko flash animation, za su kawar da wannan rashin jin daɗi da sauri. motsin rai.Wayar ayaba ba wayar gaske ba ce, na'urar Bluetooth ce.Bayan sun haɗa ta da wayar iyaye, iyaye za su iya kunna kiɗa da wasu nunin faifai ga yaran, wanda hakan zai sa yaran su ji cewa an yi musu magani iri ɗaya.
Alƙalamin Graffiti na Magnetic
Yawancin yara za su so su zana wasu alamu a bangon gidajensu wanda kawai za su iya fahimta da kansu, kuma duk yadda iyaye suka rinjayi su, ba zai yi aiki ba.Irin wannan rigakafin akai-akai zai sa yaran su ji an zalunce su, don haka ya shafi iyawarsu ta kere-kere.Alƙalamin rubutu na maganadisuMun samar zai iya taimaka wa yara su rubuta rubutu a ko'ina, saboda tsarin da wannan alkalami ya zana zai iya ɓacewa ta atomatik bayan ɗan lokaci.Zai fi ban sha'awa idan iyaye sun shawo kan yara suyi amfani da wannan alkalamia tsaye art easel or katako mai zanen maganadisu.
Juyawa Cube na katako
Iyaye sau da yawa ba sa fahimtar dalilin da yasa yara suke rashin biyayya na ɗan lokaci kuma koyaushe suna son fita wasa.Wannan shi ne saboda ba su sami ma'anar ci gaba daga abubuwan wasan kwaikwayo da ake da su ba.Da kumamultifunctional katako cube kayan wasan yarawanda kamfaninmu ke samarwa zai iya warkar da “rashin yawan aiki” na yara.Wannan abin wasa yana kunshe da kananan cubes guda 9.Yara na iya juyawa daga kowane kusurwa, kuma kowane juyi zai canza siffar gaba ɗaya.Kamar katako aiki cubes dakatako wuyar warwarewa cubes, za su iya ƙara fahimtar sararin samaniya.Bugu da ƙari, za su sami gamsuwa na ƙirƙirar nasu kerawa daga wannan abin wasan yara, kuma za su ji a hankali cewa suna da abin da za su kammala maimakon tunanin fita wasa.
Idan kun ga cewa yaronku ma yana da irin waɗannan ƙananan matsaloli da matsi, kuna iya tuntuɓar gidan yanar gizon mu.Muna dairi daban-daban na decompression kayan wasada kayan wasa na katako, barka da zuwa tuntuɓar mu.
Lokacin aikawa: Yuli-21-2021